CÁP QUANG TREO HÌNH SỐ 8 ĐƠN MỐT OS2 9/125 8 LÕI

Cáp quang treo hình số 8 Golden Link đơn mốt OS2 (9/125), 8 lõi

Thép treo 7*1.0mm

Đường kính dây 10.6*18.4mm

Vỏ PE màu đen, dùng ngoài trời

3000m/cuộn

Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 

(028) 7301 1088


Cung cấp bởi GOLDENLINK
Hình thức bảo hành BẢO HÀNH THEO HOÁ ĐƠN
Thời hạn bảo hành GOLDENLINK
Đặc điểm chính

Cáp quang treo hình số 8 Single Mode còn được gọi là cáp quang treo phi kim loại, được lắp đặt trên không, ứng dụng thông dụng nhất trong triển khai hệ thống mạng LAN trên diện rộng, hệ thống viễn thông, thông tin liên lạc, truyền dữ liệu tốc độ cao.

Cáp quang treo hình số 8 Single Mode có cấu trúc hình số 8, có thiết kế ống lỏng cung cấp độ ổn định truyền dẫn trong dải nhiệt độ và tương thích với các loại cáp viễn thông.

Hình ảnh minh họa

- Sợi quang được dùng là loại đơn mode, chiết suất bậc và là vật liệu thuỷ tinh chất lượng cao

- Ống lỏng được thiết kế theo công nghệ ống đệm lỏng, bện theo phương pháp SZ

- Thiết kế lõi khô chống thấm nước tốt và dễ dàng thi công

- Cáp có đường kính cáp nhỏ và trong lượng nhẹ

- Vỏ bằng nhựa PE

- Đối với cáp chống gặm nhấm với lớp giáp được làm bằng băng thép gợn sóng

- Chịu lực cao với dây treo cáp làm bằng sợi thép bện lại với nhau (07 sợi)

 

Ưu điểm

- Khả năng truyền dữ liệu hiệu quả, ít bị suy hao trên đường đi

- Truyền dữ liệu đi xa tới những địa hình trắc trở

- Chất lượng và độ ổn định tốt

- Vỏ chống cháy

- Không bị nhiễu sóng điện từ

Thông số kỹ thuật
THÔNG SỐ KỸ THUẬT FIGURE 8 SELF - SUPPORTING OS2 9/125
THÔNG SỐ ĐẠT
Chiều dài cáp 1000m
Số sợi quang 8
Đường kính bọc chặt 0.9±0.05mm
Đường kính cáp 3.0±0.2mm
Vật liệu vỏ ngoài LSZH 
Băng thông 1000Mhz
Hệ số suy hao 1310nm  -  0.35db/km
Khoảng cách tín hiệu 1000m
Nhiệt độ âm 30 độ C đến 60 độ C
Khả năng chống chội chống cháy, nước
Chứng chỉ CE; RoHS; ISO/IEC 11801; TIA/EIA-568-B.2
Xuất xứ Đài Loan