BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN ĐƠN MỐT 1 SỢI QUANG 10/100 BASE 10KM

Bộ chuyển đổi Media Conveter Golden Link 1 sợi quang

10/100Base----100Base, RJ45

SC, đơn mốt, 10 KM

Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 

(028) 7301 1088


Cung cấp bởi GOLDENLINK
Hình thức bảo hành BẢO HÀNH THEO HOÁ ĐƠN
Thời hạn bảo hành GOLDENLINK
Đặc điểm chính

Bộ chuyển đổi quang điện nhanh Ethernet 10/100Mbps sản xuất theo tiêu chuẩn Đài Loan, sử dụng công nghệ chuyển mạch để thực hiện chuyển đổi quang điện.

Bộ chuyển đổi quang điện hỗ trợ truyền ở chế độ đa sợi kép và chế độ đơn sợi kép, hỗ trợ mở rộng khoảng cách truyền của mạng từ 100m so với dây đồng lên 120 km.


Hình ảnh minh họa

 

- Hỗ trợ 1 Cổng cáp quang 100Base-FX và Cổng RJ45 tự động truyền dẫn 10/100Base-TX

- Hỗ trợ chức năng truyền qua lỗi kết nối: khi cáp quang hoặc UTP bị lỗi, bộ chuyển đổi có thể dừng tất cả các kết nối

- Hỗ trợ MDI/MDI-X tự động, có thể kết nối nhanh nhất có thể

- Hỗ trợ địa chỉ MAC tự động

- Đèn LED hiển thị trạng thái làm việc, hỗ trợ xử lý sự cố đơn giản

- Tất cả các cổng đều hỗ trợ tốc độ chuyển tiếp

- Mạch bên trong của mạch điện có thể ngăn chặn đáng kể thiệt hại của bộ chuyển đổi gây ra bởi cảm ứng dòng điện

- Cài đặt và sử dụng được trên máy tính

- Thiết kế không quạt, làm mát tự nhiên

- Cung cấp năng lượng bên ngoài (Nguồn tích hợp có sẵn)

 

Ưu điểm

- Chất lượng chuyển đổi tiêu chuẩn 

- Ít bị nhiễu điện từ

- Cơ chế chuyển mạch đa dạng

- Chịu được nhiệt độ khắc nghiệt

 


 

Thông số kỹ thuật

 

THÔNG SỐ KỸ THUẬT MEDIA CONVERTER 10/100BASE 
THÔNG SỐ ĐẠT
Tiêu chuẩn 802.3 10B-T, 802.3u 100b-Tx&100b-Fx, 802.3x, 802.1.p
Mode Single
Bước sóng BIDI TX1310nm/RX1550nm; TX1550nm/RX1310nm
giao diện chuyển đổi RJ45 connector
cơ chế chuyển mạch SC/ST/FC  single-mode multi-mode
Khoảng cách truyền dẫn 10KM
Vỏ Nhôm nguyên chất
BER <1E-8
LED green
size 95x70x26 mm
nguồn điện 5V DC-2A
môi trường Nhiệt độ: -20 độ C đến 75 độ C
Độ ẩm: 5%
Xuất xứ Đài Loan