BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN ĐA MỐT 1 SỢI QUANG 10/100/1000 BASE 2KM

Bộ chuyển đổi Media Conveter Golden Link 1 sợi quang

10/100/1000Base--1000Base, RJ45

SC, đa mốt, 2 KM

Liên hệ ngay để có giá tốt nhất 

(028) 7301 1088


Cung cấp bởi GOLDENLINK
Hình thức bảo hành BẢO HÀNH THEO HOÁ ĐƠN
Thời hạn bảo hành GOLDENLINK
Đặc điểm chính

Bộ chuyển đổi quang điện nhanh Ethernet 10/100/1000Mbps sản xuất theo tiêu chuẩn Đài Loan, sử dụng công nghệ chuyển mạch để thực hiện chuyển đổi quang điện.

Bộ chuyển đổi quang điện hỗ trợ truyền ở chế độ đa sợi kép và chế độ đơn sợi kép, hỗ trợ mở rộng khoảng cách truyền của mạng từ 100m so với dây đồng lên 120 km.


Hình ảnh minh họa

 

- Hỗ trợ 1 cổng quang 1000Base-FX và 1 cổng quang 10/100/1000Base-TX

- Hỗ trợ MDI/MDI-X tự động, có được kết nối nhanh nhất có thể

- Hỗ trợ địa chỉ MAC tự động

- Đèn LED hiển thị trạng thái làm việc, hỗ trợ khắc phục sự cố đơn giản

- Cài đặt và sử dụng được trên máy tính

- Thiết kế không quạt, làm mát tự nhiên

- Cung cấp năng lượng bên ngoài (Nguồn tích hợp có sẵn)

Ưu điểm

- Chất lượng chuyển đổi tiêu chuẩn 

- Ít bị nhiễu điện từ

- Cơ chế chuyển mạch đa dạng

- Chịu được nhiệt độ khắc nghiệt

 


 

Thông số kỹ thuật
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MEDIA CONVERTER 10/100/1000BASE
THÔNG SỐ ĐẠT
Tiêu chuẩn 802.3 10B-T, 802.3u 100b-Tx&100b-Fx, 802.3x, 802.1.p
Mode Multi
Bước sóng BIDI TX1310nm/RX1550nm; TX1550nm/RX1310nm
giao diện chuyển đổi RJ45 connector 
cơ chế chuyển mạch SC/ST/FC single-mode & multi-mode 
Khoảng cách truyền dẫn 2KM
Vỏ Nhôm nguyên chất
BER <1E-8
LED green
size 95x70x26 mm
nguồn điện 5V DC-2A
Môi trường Nhiệt độ: -20 độ C đến 75 độ C
Độ ẩm: 5%
Xuất xứ Đài Loan